หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 (สพป.)ระหว่างวันที่ 18 - 20 ธันวาคม 2558

[ ทั้งหมด   17 ธ.ค. 2558   18 ธ.ค. 2558   19 ธ.ค. 2558   20 ธ.ค. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 20 ธ.ค. 2558

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00
2 751 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 45
09.00-15.00
3 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 113 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00
4 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 114 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00
5 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 115 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 265 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122-123 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126-127 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ประชุมพุทธพิมพ์ และ 116 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 และ 224 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 313 การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ ศาลาเอนกประสงค์วัดสุวรรณราชหงษ์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-17.00
2 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ภาษาไทย 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
3 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง สมุด 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
4 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ อาคารซิวเนชั่นแนล ชั้น 1 ห้อง ประชุม 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
5 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม ห้องโสตทัศนศึกษา 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 1 ลานกิจกรรมปฐมวัย 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
2 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 2 อาคารเอนกประสงค์ 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 17.00
3 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 3 ห้องประชุมธงทอง 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
4 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 4 อาคารสำนึกรักบ้านเกิด 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
5 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 6 เวทีเล็กหน้าห้องวิชาการ 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
6 500 การประกวดกลองยาว ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคารหอประชุมและอาคารอนุบาล 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00
7 501 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคารหอประชุมและอาคารอนุบาล 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดอ่างทอง 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
8.30-16.30
2 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดอ่างทอง 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอ่างทอง หอประชุม 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-16.00
2 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอ่างทอง อาคารโดม 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแสวงหา อาคารหอประชุมอำเภอแสวงหา 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-12.00
2 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแสวงหา อาคารหอประชุมเทศบาลตำบลแสวงหา 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-12.00
3 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดแก้วกระจ่าง อาคารโดมโรงเรียนวัดแก้วกระจ่าง ห้อง อาคารโดม 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-12.00
4 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแสวงหา อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนอนุบาลแสวงหา 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-12.00
5 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านดอนกร่าง อาคาร 1 ชั้น ชั้นล่างอาคาร 1 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
6 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนกร่าง อาคาร 2 ชั้น ชั้นล่างอาคาร 2 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป.3/1, ป.3/2 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป.3/3, ป.3/4 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป.4/1, ป.4/2 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป. 4/3, ป.4/4 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 2 ห้อง ป.2/1, ป.2/2 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนประถม 1 20 ธ.ค. 2558 09.00-16.00
7 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
8 285 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนประถม 6 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดราชสกุณา อาคารอเนกประสงค์ 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดราชสกุณา โรงอาหาร 20 ธ.ค. 2558 09.00-12.00
3 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
4 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน โดมหน้าอาคารเรียน 1,2 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
5 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเอนกประสงค์ 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00


Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]