หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 (สพป.)ระหว่างวันที่ 18 - 20 ธันวาคม 2558

[ ทั้งหมด   17 ธ.ค. 2558   18 ธ.ค. 2558   19 ธ.ค. 2558   20 ธ.ค. 2558   ]

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 174 การแข่งขันเครื่องร่อนกระดาษพับ ป.1-ป.3 โรงเรียนแสวงหาวิทยาคม โรงฝึกพลศึกษา อาคารกึ่งถาวร 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
2 181 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนไกล ป.4-ป.6 โรงเรียนแสวงหาวิทยาคม โรงฝึกพลศึกษา อาคารกึ่งถาวร 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
3 184 การแข่งขันเครื่องร่อน ประเภทร่อนนาน ป.4-ป.6 โรงเรียนแสวงหาวิทยาคม โรงฝึกพลศึกษา อาคารกึ่งถาวร 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
4 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนแสวงหาวิทยาคม โรงฝึกพลศึกษา อาคารกึ่งถาวร 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
5 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนแสวงหาวิทยาคม โรงฝึกพลศึกษา อาคารกึ่งถาวร 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 014 การประกวดภาพยนตร์สั้น ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 321 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00
2 751 การประกวดภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 45
09.00-15.00
3 164 การประกวดมารยาทไทย ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 113 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00
4 165 การประกวดมารยาทไทย ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 114 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00
5 166 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 115 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 262 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122-123 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 263 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122-123 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 265 การแข่งขัน "ศิลป์สร้างสรรค์" ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122-123 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 268 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126-127 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 269 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126-127 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 271 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126-127 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 721 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย ห้อง เต็นท์สนามวอลเล่ย์บอล 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
8 300 การแข่งขันการเขียนภาพจิตรกรรมไทยสีเอกรงค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 226-227 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 307 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ประชุมพุทธพิมพ์ และ 116 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 308 การแข่งขันการสร้างสรรค์ภาพด้วยการปะติด ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ประชุมพุทธพิมพ์ และ 116 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
11 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ประชุมพุทธพิมพ์ และ 116 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
12 310 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 222 และ 224 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
13 311 การแข่งขันประติมากรรม ป.1-ป.3 โรงเรียนวัดไชโย ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
14 312 การแข่งขันประติมากรรม ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดไชโย ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
15 313 การแข่งขันประติมากรรมลอยตัว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดไชโย ห้อง อาคารอเนกประสงค์ 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารวิทยาคม (2 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง PEER 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคาร 3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง 3/1 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารวิทยาคม (2 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง EP2 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคาร 3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง 6/1 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารวิทยาคม (2 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง EP1 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคาร 3 ชั้น ชั้น 1 ห้อง คณิตศาสตร์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารวิทยาคม (2 ชั้น) ชั้น 1 ห้อง สังคม 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคาร 3 ชั้น ชั้น 1 ห้อง ภาษาไทย 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารวิทยาคม (2 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง 2/1 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคาร 3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง การงาน 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารวิทยาคม (2 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง 1/1 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคาร 3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง วิทยาศาสตร์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารวิทยาคม (2 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง 3/3 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคาร 3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง 6/2 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารวิทยาคม (2 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง 1/2 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคาร 3 ชั้น ชั้น 2 ห้อง 4/1 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารวิทยาคม (2 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง 2/2 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคาร 3 ชั้น ชั้น 3 ห้อง 5/2 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารวิทยาคม (2 ชั้น) ชั้น 2 ห้อง 2/3 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคาร 3 ชั้น ชั้น 3 ห้อง 5/1 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
21 339 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทางพระ อาคารประถมศึกษาสามัญ 014 ชั้น 1 ห้อง ห้องประชุม ดร.รังสรรค์ มณีเล็ก 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
22 747 การแข่งขันการบรรเลงวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทางพระ อาคาร สปช.105/29 หลังที่ 2 ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
23 341 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทางพระ ศาลาการเปรียญวัดทางพระ ชั้น 2 ห้อง ห้องโถง 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
24 748 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสม เครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทางพระ ศาลาตรีมุขวัดทางพระ ชั้น 1 ห้อง บนศาลา 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
25 343 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ อาคารซิวเนชั่นแนล ชั้น 1 ห้อง ประชุม 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
26 749 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ อาคารเอนกประสงค์ โรงอาหาร 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
27 345 การแข่งขันวงอังกะลุง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดทางพระ อาคารเอนกประสงค์ ชั้น 1 ห้อง โถงอาคารเอนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
28 750 การแข่งขันวงอังกะลุง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดทางพระ โดมเอนกประสงค์หน้าเสาธง ชั้น 1 ห้อง ลานใต้โดม 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
29 347 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารโดม (หน้าเสาธง) 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
30 348 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ป.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม อาคารโดม (หน้าเสาธง) 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
31 643 การประกวดวงดนตรีสตริง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ ศาลาเอนกประสงค์วัดสุวรรณราชหงษ์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-17.00
32 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ภาษาไทย 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
33 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง สมุด 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
34 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง เรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 5 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
35 370 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง เรียนชั้นประถมศึกษาปีที่ 6 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
36 737 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1211 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
37 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 126 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
38 736 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
39 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 129 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
40 731 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 213 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
41 732 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง 211 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
42 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 122 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
43 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 113 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
44 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
45 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 1212 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
46 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 111 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
47 601 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสุวรรณราชหงษ์ อาคารซิวเนชั่นแนล ชั้น 1 ห้อง ประชุม 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
48 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดน้ำอาบ อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 112 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
49 375 การประกวดขับขานประสานเสียง ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดศีลขันธาราม ห้องโสตทัศนศึกษา 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 377 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 1 ลานกิจกรรมปฐมวัย 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
2 376 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 1 ลานกิจกรรมปฐมวัย 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00-17.00
3 379 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 2 อาคารเอนกประสงค์ 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 17.00
4 378 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 2 อาคารเอนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
5 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 3 ห้องประชุมธงทอง 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
6 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 3 ห้องประชุมธงทอง 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
7 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 4 อาคารสำนึกรักบ้านเกิด 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
8 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 4 อาคารสำนึกรักบ้านเกิด 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
9 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 5 ลานกิจกรรมปฐมวัยชั้น 2 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
10 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดอ่างทอง เวที 6 เวทีเล็กหน้าห้องวิชาการ 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 32

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 33 - 48
09.00 - 17.00
11 500 การประกวดกลองยาว ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคารหอประชุมและอาคารอนุบาล 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00
12 501 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดสระแก้ว อาคารหอประชุมและอาคารอนุบาล 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-15.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 010 การแข่งขันการผูกเงื่อน เดินทรงตัวและโยนบอล ป.1-ป.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดอ่างทอง 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
8.30-16.30
2 051 การแข่งขันการใช้เข็มทิศและการคาดคะเน ป.4-ป.6 ค่ายลูกเสือจังหวัดอ่างทอง 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
8.30-16.30
3 062 การแข่งขันการจัดการค่ายพักแรม ม.1-ม.3 ค่ายลูกเสือจังหวัดอ่างทอง 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
08.30-16.30
4 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนวัดท่าชุมนุม อาคารอเนกประสงค์ และ ห้อง สังคมศึกษา อาคาร014 ชั้นบน 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00
5 103 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดท่าชุมนุม อาคารอเนกประสงค์ และ ห้อง สังคมศึกษา อาคาร014 ชั้นบน 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 029 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร1 ชั้น 4 ห้อง Com5,Com6 17 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 002 การวาดภาพด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์กราฟิก ป.1-ป.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง Com7,Com8 17 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
3 044 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง ประชุมสังเวียนพัฒนมงคล 17 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
4 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง Com1,Com2 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-14.00
5 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง Com7,Com8 17 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
14.00-17.00
6 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง Com7,Com8 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-14.00
7 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง Com9,Com10 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-14.00
8 020 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร1 ชั้น 4 ห้อง Com3,Com4 17 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
14.00-17.00
9 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร1 ชั้น 4 ห้อง Com5,Com6 17 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
14.00-17.00
10 024 การใช้โปรแกรมนำเสนอ (Presentation) ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง Com9,Com10 17 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
11 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง Com1,Com2 17 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
12 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร1 ชั้น 4 ห้อง Com3,Com4 17 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 243 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอ่างทอง หอประชุม 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-16.00
2 247 การแข่งขันหุ่นยนต์ สพฐ. ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอ่างทอง หอประชุม 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-16.00
3 250 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ป.1-ป.6 วิทยาลัยเทคนิคอ่างทอง อาคารโดม 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-16.00
4 251 การประกวดโครงงานการออกแบบและเทคโนโลยี ม.1-ม.3 วิทยาลัยเทคนิคอ่างทอง อาคารโดม 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
08.00-16.00

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 001 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแสวงหา อาคารหอประชุมอำเภอแสวงหา 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 006 การแข่งขันประดิษฐ์ของใช้จากวัสดุธรรมชาติในท้องถิ่น ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแสวงหา อาคารหอประชุมเทศบาลตำบลแสวงหา 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 003 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านดอนกร่าง อาคาร 1 ชั้น ชั้นล่างอาคาร 1 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
4 004 การแข่งขันจักสานไม้ไผ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนกร่าง อาคาร 2 ชั้น ชั้นล่างอาคาร 2 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
5 012 การแข่งขันประดิษฐ์พานพุ่มสักการะ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแสวงหา อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนอนุบาลแสวงหา 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 013 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดแก้วกระจ่าง อาคารโดมโรงเรียนวัดแก้วกระจ่าง ห้อง อาคารโดม 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแสวงหา อาคารหอประชุมอำเภอแสวงหา 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-12.00
8 022 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบแห้ง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านดอนกร่าง อาคาร 1 ชั้น ชั้นล่างอาคาร 1 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
9 019 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลแสวงหา อาคารหอประชุมเทศบาลตำบลแสวงหา 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-12.00
10 023 การแข่งขันจัดสวนถาดแบบชื้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนกร่าง อาคาร 2 ชั้น ชั้นล่างอาคาร 2 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
11 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดแก้วกระจ่าง อาคารโดมโรงเรียนวัดแก้วกระจ่าง ห้อง อาคารโดม 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-12.00
12 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลแสวงหา อาคารอเนกประสงค์โรงเรียนอนุบาลแสวงหา 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-12.00
13 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนบ้านดอนกร่าง อาคาร 1 ชั้น ชั้นล่างอาคาร 1 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
14 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนบ้านดอนกร่าง อาคาร 2 ชั้น ชั้นล่างอาคาร 2 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00 - 12.00
15 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนประสิทธิวิทยา อาคารหอประชุมโรงเรียนประสิทธิวิทยาฯ ห้อง อาคารหอประชุม 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.30
16 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนประสิทธิวิทยา อาคารโดม อบต.ห้วยไผ่ (โรงเรียนประสิทธิวิทยาฯ) ห้อง อาคารโดม อบต.ห้วยไผ่ (โรงเรียนประสิทธิวิทยาฯ) 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.30
17 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนประสิทธิวิทยา อาคารหอประชุมโรงเรียนประสิทธิวิทยาฯ ห้อง อาคารหอประชุมโรงเรียน 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
18 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนประสิทธิวิทยา อาคารโดม อบต.ห้วยไผ่ (โรงเรียนประสิทธิวิทยาฯ) ห้อง อาคารโดม อบต.ห้วยไผ่ (โรงเรียนประสิทธิวิทยาฯ) 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง หอประชุมขันนาค, หอประชุมเฉลิมพระเกียรติฯ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลเมืองอ่างทอง หอประชุมขันนาค, หอประชุมเฉลิมพระเกียรติฯ 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน ป.1/1 ป.1/2 ป.1/3 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
2 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน ป.3/1-ป.3/4 ป.4/1-ป.4/2 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
2 127 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
3 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 1 ห้อง ห้องสมุด 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป.3/3, ป.3/4 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
2 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 2 ห้อง ป.2/1, ป.2/2 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
3 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป.4/1, ป.4/2 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป.3/1, ป.3/2 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป. 4/3, ป.4/4 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ เต็นท์อำนวยการ สนามเด็กเล่น 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
7 234 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป.3/1, ป.3/2 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
8 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป.3/3, ป.3/4 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 240 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป.4/1, ป.4/2 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ห้อง ป. 4/3, ป.4/4 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
11 249 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 2 ห้อง ป.2/1, ป.2/2 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
12 274 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนประถม 1 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
13 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนประถม 3 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
14 276 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
15 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนประถม 6 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 48
09.00-17.00
16 280 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนประถม 1 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
17 281 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการมองเห็น ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
18 282 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนประถม 6 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
19 283 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนประถม 1 20 ธ.ค. 2558 09.00-16.00
20 284 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 1 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00
21 285 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนชุมชนวัดวิเศษชัยชาญ อาคารเรียน ชั้น 2 ห้อง ห้องเรียนประถม 6 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-16.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 160 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเอนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
เริ่ม 09.00
2 162 การแข่งขันการทำอาหาร ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเอนกประสงค์ 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
เริ่ม 09.00
3 171 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดราชสกุณา อาคารอเนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
4 167 การแข่งขันการประดิษฐ์งานใบตองประเภทบายศรีปากชาม ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดราชสกุณา ห้องประชุม 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
5 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดราชสกุณา อาคารอเนกประสงค์ 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
6 175 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดราชสกุณา โรงอาหาร 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
7 182 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดราชสกุณา โรงอาหาร 20 ธ.ค. 2558 09.00-12.00
8 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดราชสกุณา อาคารอเนกประสงค์ 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
9 197 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดราชสกุณา โรงอาหาร 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
10 195 การแข่งขันการร้อยมาลัยดอกไม้สด ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนวัดราชสกุณา ลานเอนกประสงค์ข้างโรงอาหาร 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-12.00
11 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
เริ่ม 09.00
12 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ชั้น 3 ห้อง คอมพิวเตอร์ 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
13 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเรียนที่ 1 ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-17.00
14 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน โดมหน้าอาคารเรียน 1,2 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00
15 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลวัดนางใน อาคารเอนกประสงค์ 20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 48
09.00-11.00


Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]