หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน (Child Show 2015) ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558 (สพป.)

[ ทั้งหมด   1 ต.ค. 2558   2 ต.ค. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 2 ต.ค. 2558

หมวดหมู่ : ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 190 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินนาน (โดยติดล้อบินขึ้นจากพื้น) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม(จียพันธ์บำรุง) หอประชุม 2 ต.ค. 2558 09.00-16.30
2 191 การแข่งขันเครื่องบินพลังยาง ประเภทบินไกล (โดยการปล่อยด้วยมือ) ม.1-ม.3 โรงเรียนวัดประดู่ทรงธรรม(จียพันธ์บำรุง) หอประชุม 2 ต.ค. 2558 09.00-16.30

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สุขศึกษา และพลศึกษา

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 309 การแข่งขันการสร้างภาพด้วยการปะติด ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย อาคารเฉลิมพระเกียรติ (สีเหลือง) ห้อง ม.2/1, ม.2/2 2 ต.ค. 2558 08.30-11.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 314 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ป.1-ป.6 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 1 ห้อง ป.4/5 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
2 315 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 1 ห้อง ป.4/5 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
3 316 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ป.1-ป.6 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 1 ห้อง ป.4/4 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
4 317 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 1 ห้อง ป.4/4 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
5 323 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ป.1-ป.6 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 1 ห้อง ป.4/3 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
6 324 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 1 ห้อง ป.4./3 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
7 325 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ป.1-ป.6 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 1 ห้อง ป.4/3 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
8 326 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 1 ห้อง ป.4/3 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
9 327 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ป.1-ป.6 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 3 ห้อง ป.5/7 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
10 328 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 3 ห้อง ป.6/7 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
11 329 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 3 ห้อง ป.6/8 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
12 330 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 3 ห้อง ป.4/7 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
13 331 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ป.1-ป.6 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 3 ห้อง ป.4/8 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
14 332 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 2 ห้อง ป.4/6 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
15 333 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ป.1-ป.6 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 2 ห้อง ป.5/6 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
16 334 การแข่งขันเดี่ยวขิม ๗ หย่อง ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 2 ห้อง ป.3/7 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
17 335 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ป.1-ป.6 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 3 ห้อง ป.3/8 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
18 336 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเขียว) ชั้น 3 ห้อง ป.4/1 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
19 337 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ป.1-ป.6 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเหลือง) ชั้น 3 ห้อง ม.1/1 2 ต.ค. 2558 08.30-15.30
20 338 การแข่งขันขับร้องเพลงไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย เฉลิมพระเกียรติ (สีเหลือง) ชั้น 3 ห้อง ม.1/1 2 ต.ค. 2558 08.30-15.30
21 353 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่งชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 วิทยบริการ ห้องประชุมชั้นล่าง 2 ต.ค. 2558 12.30-16.30
22 371 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง หญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 วิทยบริการ ห้องประชุมชั้นล่าง 2 ต.ค. 2558 12.30-16.30
23 352 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 วิทยบริการ ห้องประชุมชั้นล่าง 2 ต.ค. 2558 08.30-12.30
24 603 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 โดม เล็ก 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
25 605 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 โดม เล็ก 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
26 602 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 โดม เล็ก 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
27 373 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 วิทยบริการ ห้องประชุมชั้น 3 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
28 604 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 โดม เล็ก 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
29 374 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 วิทยบริการ ห้องประชุมชั้น 3 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
30 369 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ชาย ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 วิทยบริการ ห้องประชุมชั้น 3 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
31 372 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ หญิง ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 วิทยบริการ ห้องประชุมชั้น 3 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 396 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 สหกรณ์ออมทรัพย์ ชั้น 3 2 ต.ค. 2558 13.30-15.00
2 395 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 สหกรณ์ออมทรัพย์ ชั้น 3 2 ต.ค. 2558 08.30-16.30
3 399 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 สหกรณ์ออมทรัพย์ ชั้น 3 2 ต.ค. 2558 15.00-16.30
4 398 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ป.1-ป.6 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 สหกรณ์ออมทรัพย์ ชั้น 3 2 ต.ค. 2558 15.00-16.30
5 400 การแข่งขันการแสดงตลก ป.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย โดม 1 2 ต.ค. 2558 08.00-10.30
6 404 การแข่งขันการแสดงมายากล ป.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย โดม 1 2 ต.ค. 2558 10.30-11.30
7 501 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3 สำนักงานเขตพื้นที่การศึกษาประถมศึกษาพระนครศรีอยุธยา เขต 1 โดม 1 2 ต.ค. 2558 13.00-15.30

หมวดหมู่ : ภาษาต่างประเทศ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 102 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ป.4-ป.6 โรงเรียนประตูชัย โรงอาหารใหญ่ 2 ต.ค. 2558 09.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 005 การสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2558 09.00-14.00
2 011 การออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารโกศล ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00
3 016 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ป.4-ป.6 โรงเรียนประตูชัย อาคารสีแดง ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2558 09.00-14.00
4 017 การสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2558 09.00-14.00
5 021 การสร้างหนังสืออิเล็กทรอนิกส์ (E-book) ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย อาคารสีแดง ชั้น 3 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00
6 025 การสร้าง Webpage ประเภท CMS ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารโกเมศ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00
7 028 การสร้าง Webpage ประเภท Web Editor ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารปทุมมาลย์ ชั้น 1 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 018 การแข่งขันโครงงานอาชีพ ป.4-ป.6 โรงเรียนประตูชัย อาคารเฉลิมพระเกียรติ (สีเหลือง) ชั้น 1 ห้อง ม.3/1, ม.3/2, ม.3/3 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00
2 027 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย โรงอาหารเสริม (อาคารอเนกประสงค์) 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00
3 026 การแข่งขันแปรรูปอาหาร ป.4-ป.6 โรงเรียนประตูชัย โรงอาหารเสริม (อาคารอเนกประสงค์) 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00
4 734 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ป.4-ป.6 โรงเรียนประตูชัย โรงอาหารเสริม (อาคารอเนกประสงค์) 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00
5 034 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย โรงอาหารเสริม (อาคารอเนกประสงค์) 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00
6 048 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ป.4-ป.6 โรงเรียนประตูชัย โรงอาหารเสริม (อาคารอเนกประสงค์) 2 ต.ค. 2558 12.30-15.30
7 050 การแข่งขันทำอาหารคาวจานเดียว (ประเภทข้าว) และอาหารหวาน (ขนมไทย) ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย โรงอาหารเสริม (อาคารอเนกประสงค์) 2 ต.ค. 2558 12.30-15.30
8 067 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ป.4-ป.6 โรงเรียนประตูชัย โรงอาหารเสริม (อาคารอเนกประสงค์) 2 ต.ค. 2558 12.30-15.30
9 068 การแข่งขันแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนประตูชัย โรงอาหารเสริม (อาคารอเนกประสงค์) 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ปฐมวัย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 702 การปั้นดินน้ำมัน ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารจงกลนี 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00
2 703 การสร้างภาพด้วยการฉีก ตัด ปะ กระดาษ ปฐมวัย โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบงกช อ.1/1-2/6, อาคารปทุมมาลย์ ห้องศูนย์ปฐมวัย 2 ต.ค. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 109 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารนิลุบล ชั้น 3 ห้อง ป.6/3 2 ต.ค. 2558 09.00-15.00
2 108 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.4-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารนิลุบล ชั้น 3 ห้อง ป.6/4 2 ต.ค. 2558 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - คณิตศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 135 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุศกร ชั้น 1 ห้อง ป.3/5 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
2 128 การประกวดมารยาทงามอย่างไทย ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุศกร ชั้น 1 ห้อง ป.3/5 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 248 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารนิลุบล ชั้น 3 ห้อง ป.6/5 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
2 239 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารนิลุบล ชั้น 3 ห้อง ป.6/6 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
3 233 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการได้ยิน ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารนิลุบล ชั้น 2 ห้อง ป.5/3 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
4 241 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารนิลุบล ชั้น 2 ห้อง ป.5/4 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
5 236 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารนิลุบล ชั้น 2 ห้อง ป.5/5 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
6 287 การแข่งขันการเต้นหางเครื่องประกอบเพลง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุณฑริกา ห้อง ห้องประชุมบัวแก้ว 2 ต.ค. 2558 083.0-12.00
7 237 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารนิลุบล ชั้น 2 ห้อง ป.5/6 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
8 242 การแข่งขันการวาดภาพระบายสี ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารนิลุบล ชั้น 2 ห้อง ป.5/6 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
9 275 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุณฑริกา ห้อง ห้องประชุมบัวแก้ว 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
10 277 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุณฑริกา ห้อง ห้องประชุมบัวแก้ว 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
11 280 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุณฑริกา ห้อง ห้องประชุมบัวแก้ว 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
12 285 การประกวดการขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทนักเรียนออทิสติก ม.1-ม.3 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุณฑริกา ห้อง ห้องประชุมบัวแก้ว 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 177 การแข่งขันการประดิษฐ์ของใช้จากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุศกร ชั้น 3 ห้อง ป.4/4 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
2 185 การแข่งขันการประดิษฐ์ของเล่นจากเศษวัสดุเหลือใช้ ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุศกร ชั้น 3 ห้อง ป.4/5 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
3 208 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางสติปัญญา ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุศกร ชั้น 1 ห้อง ป.3/5 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
4 209 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางร่างกายฯ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุศกร ชั้น 1 ห้อง ป.3/5 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
5 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ไม่กำหนดช่วงชั้น โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุศกร ชั้น 1 ห้อง ป.3/5 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
6 226 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบชื้น ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุศกร ชั้น 1 ห้อง ป.3/6 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00
7 231 การแข่งขันการจัดสวนถาดแบบแห้ง ประเภทนักเรียนที่มีความบกพร่องทางการเรียนรู้ ป.1-ป.6 โรงเรียนอนุบาลพระนครศรีอยุธยา อาคารบุศกร ชั้น 2 ห้อง ป.4/6 2 ต.ค. 2558 08.30-12.00

นางกาญจนา พุตฉาย โทร 081-4025287 e-mail : kanjanaputchai@hotmail.com Id line : 0814025287
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]