หน้าหลัก | ผลการแข่งขัน | ผลการลงทะเบียน

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ระดับภาคกลางและภาคตะวันออก ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
ณ จังหวัดอ่างทอง (สพม.5)
ระหว่าง วันที่ 18-21 เดือน ธันวาคม พ.ศ. 2558

[ ทั้งหมด   17 ธ.ค. 2558   18 ธ.ค. 2558   19 ธ.ค. 2558   20 ธ.ค. 2558   21 ธ.ค. 2558   ]

สรุปรายการแข่งขันวันที่ 19 ธ.ค. 2558

หมวดหมู่ : วิทยาศาสตร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : สังคมศึกษา ศาสนาและวัฒนธรรม

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 648 ภาพยนตร์สั้น ม.1-ม.3 โรงเรียนบางเสด็จวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 121 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 25

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
2 649 ภาพยนตร์สั้น ม.4-ม.6 โรงเรียนบางเสด็จวิทยาคม อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 124 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 25

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
3 309 การประกวดมารยาทไทย ม.1-ม.3 โรงเรียนบางเสด็จวิทยาคม อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง ประชุมไพบูลย์พูนผล 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 25

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00
4 310 การประกวดมารยาทไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนบางเสด็จวิทยาคม อาคารเฉลิมพระเกียรติ ห้อง สมุด 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 25

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 26 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ทัศนศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 044 การแข่งขัน ศิลป์สร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนแสวงหาวิทยาคม อาคาร ปัญญาชาญ ชั้น 3 ห้อง 131,132,133 19 ธ.ค. 2558 09.00-12.00
2 046 การแข่งขันวาดภาพระบายสี ม.4-ม.6 โรงเรียนแสวงหาวิทยาคม อาคาร วิทย์นิเวศ ห้อง 312,313,314,315 19 ธ.ค. 2558 09.00-12.00
3 048 การแข่งขันเขียนภาพไทยประเพณี ม.4-ม.6 โรงเรียนแสวงหาวิทยาคม อาคาร ปัญญาชาญ ชั้น 3 ห้อง 124,125,126 19 ธ.ค. 2558 09.00-12.00
4 050 การแข่งขันเขียนภาพไทยสีเอกรงค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนแสวงหาวิทยาคม อาคาร ปัญญาชาญ ชั้น 3 ห้อง 122,123 19 ธ.ค. 2558 09.00-12.00
5 055 การแข่งขันวาดภาพลายเส้น (Drawing) ม.4-ม.6 โรงเรียนแสวงหาวิทยาคม อาคาร ปัญญาชาญ ชั้น 3 ห้อง 134,135,136 19 ธ.ค. 2558 09.00-12.00
6 058 การแข่งขันประติมากรรม ม.4-ม.6 โรงเรียนแสวงหาวิทยาคม ลานประติมากรรม 19 ธ.ค. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-ดนตรี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 117 การแข่งขันเดี่ยวระนาดเอก ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 325 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
2 066 การแข่งขันเดี่ยวระนาดทุ้ม ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง 323 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
3 068 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงใหญ่ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 1 ห้อง แนะแนว (311) 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
4 070 การแข่งขันเดี่ยวฆ้องวงเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง 127 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
5 072 การแข่งขันเดี่ยวซอด้วง ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 221 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
6 088 การแข่งขันเดี่ยวซออู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 223 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
7 095 การแข่งขันเดี่ยวจะเข้ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 226 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
8 099 การแข่งขันเดี่ยวขิม 7 หย่อง ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 2 ชั้น 2 ห้อง 227 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
9 106 การแข่งขันเดี่ยวขลุ่ยเพียงออ ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 2 ชั้น 1 ห้อง จริยธรรม (211) 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
10 110 การแข่งขันการขับร้องเพลงไทย ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 412 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
11 120 การแข่งขันวงเครื่องสายวงเล็ก ม.1-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง 118 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 16

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 17 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
12 124 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ม.1-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 4 ชั้น 1 ห้อง 417 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 23

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 24 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
13 128 การแข่งขันวงปี่พาทย์ไม้แข็งเครื่องคู่ ม.1-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 3 ชั้น 2 ห้อง โสตฯ 60 ปี 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 24

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 25 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
14 135 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ก ม.1-ม.6 โรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม สนามฟุตบอลโรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 5

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 6 - 17

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 18 - 30
08.00-18.00 ดูลำดับใหม่ได้ที่ http://1drv.ms/1Thr3RS
15 136 การแข่งขันวงดนตรีลูกทุ่ง ประเภททีม ข ม.1-ม.6 โรงเรียนโพธิ์ทอง "จินดามณี" อาคาร 57 ปี จินดามณี (โดม) 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 18

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 19 - 36

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 37 - 51
09.00-12.00 , 13.00-16.00
16 139 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" หอประชุมอาคารกาญจนาภิเษก ชั้น 3 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
8.00-12.00 , 13.00-17.00
17 141 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" โรงฝึกพลศึกษา(โรงยิมส์) 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
8.00-12.00 , 13.00-17.00
18 156 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนโพธิ์ทอง "จินดามณี" อาคารปทุมชาติ ชั้น 2 ห้อง ห้องคอมพิวเตอร์ 3 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-12.00 , 13.00-16.00
19 157 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนโพธิ์ทอง "จินดามณี" อาคารปทุมชาติ ชั้น 2 ห้อง คอมพิวเตอร์ 3 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 17

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 18 - 51
09.00-12.00 , 13.00-16.00
20 158 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนโพธิ์ทอง "จินดามณี" อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 2 ห้อง 426 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-12.00 , 13.00-16.00
21 159 การแข่งขันขับร้องเพลงไทยลูกกรุง ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนโพธิ์ทอง "จินดามณี" อาคารโพธิ์ทอง ชั้น 2 ห้อง 426 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 17

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 18 - 51
09.00-12.00 , 13.00-16.00
22 611 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารการงานอาชีพ ชั้น 1 ห้อง พุทธพิมพ์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
23 612 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารการงานอาชีพ ชั้น 1 ห้อง พุทธพิมพ์ 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 17

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 18 - 51
09.00-16.00
24 613 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารการงานอาชีพ ชั้น 1 ห้อง พุทธพิมพ์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
25 614 การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคารการงานอาชีพ ชั้น 1 ห้อง พุทธพิมพ์ 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 17

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 18 - 51
09.00-16.00
26 160 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง สำนึกรักบ้านเกิด 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
27 161 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทชาย ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง สำนึกรักบ้านเกิด 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 17

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 18 - 51
09.00-16.00
28 270 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง สำนึกรักบ้านเกิด 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00
29 271 การแข่งขันขับร้องเพลงพระราชนิพนธ์ ประเภทหญิง ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร 6 ชั้น 2 ห้อง สำนึกรักบ้านเกิด 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 17

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 18 - 51
09.00-16.00
30 258 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.1-ม.3 โรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม อาคาร 5 ชั้น 2 ห้อง ประชุมโสตทัศนศึกษา 17 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 17

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 18 - 34

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
08.00-18.00
31 259 การประกวดขับขานประสานเสียง ม.4-ม.6 โรงเรียนอ่างทองปัทมโรจน์วิทยาคม อาคาร 6 ชั้น 3 ห้อง หอประชุมเอนกประสงค์ 17 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 17

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 18 - 34

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
08.00-18.00

หมวดหมู่ : ศิลปะ-นาฏศิลป์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 260 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-17.00
2 261 การแข่งขันรำวงมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง โสตทัศนศึกษา 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 19

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 20 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
3 262 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ทรงบาดาล 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
4 263 การแข่งขันระบำมาตรฐาน ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล อาคาร 6 ชั้น 1 ห้อง ทรงบาดาล 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 19

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 20 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
5 264 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ดร.ชัย สุวพันธุ์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
6 265 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล อาคาร 1 ชั้น 1 ห้อง ดร.ชัย สุวพันธุ์ 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 19

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 20 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
7 266 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.1-ม.3 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล อาคารเอนกประสงค์ 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
8 267 การแข่งขันนาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ม.4-ม.6 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล เวทีกลางแจ้ง สนามฟุตบอล 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
9 268 การแข่งขันการแสดงตลก ม.1-ม.6 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล สนามเด็กเล่น 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
10 269 การแข่งขันการแสดงมายากล ม.1-ม.6 โรงเรียนเทศบาล 3 วัดชัยมงคล เวทีกลางแจ้ง สนามฟุตบอล 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
08.30-12.00 , 13.00-17.00
11 501 การประกวดกลองยาว ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โดม 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 17

20 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 18 - 51
09.00-16.00
12 502 การประกวดกลองยาว ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง โดม 18 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 34

19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 35 - 51
09.00-16.00

หมวดหมู่ : กิจกรรมพัฒนาผู้เรียน

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 192 การแข่งขันการสร้างอุปกรณ์เพื่อให้บริการ ม.4-ม.6 โรงเรียนสามโก้วิทยาคม 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
09:00-10:30
2 207 การประกวดหนังสือเล่มเล็ก ม.4-ม.6 โรงเรียนราชสถิตย์วิทยา หอประชุมโรงเรียนราชสถิตย์วิทยา 19 ธ.ค. 2558 09.00-15.00

หมวดหมู่ : คอมพิวเตอร์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 040 การแข่งขันการสร้างการ์ตูนแอนิเมชั่น (2D Animation) ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร1 ชั้น 2 ห้อง Com1,Com2 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
2 053 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง Com7,Com8 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
3 635 การแข่งขันการออกแบบสิ่งของเครื่องใช้ด้วยโปรแกรมคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร2 ชั้น 3 ห้อง Com9,Com10 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-12.00
4 063 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.1-ม.3 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร1 ชั้น 4 ห้อง Com3,Com4 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
5 064 การแข่งขันการสร้างเกมสร้างสรรค์จากคอมพิวเตอร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร1 ชั้น 4 ห้อง Com5,Com6 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-14.00
6 126 การประกวดโครงงานคอมพิวเตอร์ประเภทซอฟต์แวร์ ม.4-ม.6 โรงเรียนสตรีอ่างทอง อาคาร3 ชั้น 4 ห้อง ประชุมสังเวียนพัฒนมงคล 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
09.00-17.00

หมวดหมู่ : หุ่นยนต์

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : การงานอาชีพ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 604 การแข่งขันประดิษฐ์กระทงดอกไม้ธูปเทียนแพ ม.1-ม.3 โรงเรียนบางเสด็จวิทยาคม หอประชุม 19 ธ.ค. 2558 09.00-12.00
2 056 การแข่งขันประดิษฐ์บายศรีสู่ขวัญ ม.4-ม.6 โรงเรียนบางเสด็จวิทยาคม โรงอาหาร 19 ธ.ค. 2558 09.00-12.00
3 623 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.1-ม.3 โรงเรียนปาโมกข์วิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ 19 ธ.ค. 2558 09.00-12.00
4 624 การแข่งขันทำอาหาร น้ำพริก ผักสด เครื่องเคียง ม.4-ม.6 โรงเรียนปาโมกข์วิทยาภูมิ อาคารอเนกประสงค์ โรงเรียนชุมชนเทศบาลวัดป่าโมก(นรสีห์วิทยาคาร) 19 ธ.ค. 2558 09.00-12.00
5 610 การแข่งขันการแกะสลักผักผลไม้ ม.1-ม.3 โรงเรียนปาโมกข์วิทยาภูมิ ลานคนดีเวทีคนเก่ง(ด้านนอกอาคาร) 19 ธ.ค. 2558 09.00-12.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ภาษาไทย

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 187 การแข่งขันการจัดทำหนังสือเล่มเล็ก ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.4-ม.6 โรงเรียนโพธิ์ทองพิทยาคม หอประชุมปริศนานันทกุล 19 ธ.ค. 2558 09.00-15.00

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - ศิลปะ

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา

หมวดหมู่ : เรียนร่วม - การงานอาชีพและเทคโนโลยี

ที่ ID รายการแข่งขัน สถานที่ วันที่ เวลา
1 212 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางร่างกายฯ ม.1-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง com 1 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
8.30-12.00
2 213 การแข่งขันการวาดภาพด้วยโปรแกรม Paint ประเภทบกพร่องทางการเรียนรู้ ม.1-ม.6 โรงเรียนวิเศษไชยชาญ "ตันติวิทยาภูมิ" อาคาร 1 ชั้น 2 ห้อง com 3,4 19 ธ.ค. 2558
ลำดับที่ 1 - 51
8.30-12.00

ติดต่อผู้ดูแลระบบได้ที่
ทีมพัฒนาระบบบริหารการจัดการสารสนเทศการแข่งขันงานศิลปหัตถกรรมนักเรียน Sillapa.net
Copyright © 2012 Sillapa.net All rights reserved. [ทีมพัฒนา]