ผลการแข่งขัน ศิลปะ-ดนตรี
การแข่งขันขับร้องเพลงสากล ประเภทหญิง ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
ณ ศูนย์แข่งขัน สพม.1
ระหว่าง วันที่ 2-16 เดือน พฤศจิกายน 2558

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 614
ที่ โรงเรียน สังกัด กลุ่มแข่งขัน คะแนน ระดับ อันดับ หมายเหตุ
1 โรงเรียนเตรียมอุดมศึกษา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 97 ทอง ชนะเลิศ  
2 โรงเรียนสตรีวิทยา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 90.67 ทอง ชนะเลิศ  
3 โรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 89.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
4 โรงเรียนราชินี สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 85.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
5 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
6 โรงเรียนศึกษานารี สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 84.67 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
7 โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 84.33 ทอง 4  
8 โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 84 ทอง 5  
9 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 83.33 ทอง 6  
10 โรงเรียนอิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 82 ทอง 7  
11 โรงเรียนโพธิสารพิทยากร สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 81.67 ทอง 4  
12 โรงเรียนวัดอินทาราม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 78.67 เงิน 5  
13 โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 77.67 เงิน 8  
14 โรงเรียนศึกษานารีวิทยา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 76.67 เงิน 9  
15 โรงเรียนกสิณธร อาคาเดมี สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 76.33 เงิน 6  
16 โรงเรียนมัธยมวัดดาวคนอง สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 75.33 เงิน 7  
17 โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 74.33 เงิน 8  
18 โรงเรียนราชวินิตบางแคปานขำ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 72.67 เงิน 9  
19 โรงเรียนแจงร้อนวิทยา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 72.67 เงิน 10  
20 โรงเรียนฤทธิณรงค์รอน สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 68 ทองแดง 11  
21 โรงเรียนปัญญาวรคุณ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 66.33 ทองแดง 10  
22 โรงเรียนฐานปัญญา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 65.33 ทองแดง 11  
23 โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 61.33 ทองแดง 12  
24 โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (วัดน้อยใน) ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 - -  
25 โรงเรียนราชวินิต สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 - -  
26 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 - -  
27 โรงเรียนสายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 - -  
28 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 - -  
29 โรงเรียนโยธินบูรณะ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 - -  

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน