ผลการแข่งขัน คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการตัดต่อภาพยนตร์ ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
ณ ศูนย์แข่งขัน สพม.1
ระหว่าง วันที่ 2-16 เดือน พฤศจิกายน 2558

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 134
ที่ โรงเรียน สังกัด กลุ่มแข่งขัน คะแนน ระดับ อันดับ หมายเหตุ
1 โรงเรียนศึกษานารี สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 86.67 ทอง ชนะเลิศ  
2 โรงเรียนสตรีวิทยา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 85 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
3 โรงเรียนนาหลวง สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 82.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
4 โรงเรียนราชนันทาจารย์ สามเสนวิทยาลัย ๒ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 82.33 ทอง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
5 โรงเรียนสตรีวัดระฆัง สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 81.33 ทอง ชนะเลิศ  
6 โรงเรียนสุวรรณพลับพลาพิทยาคม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 80 ทอง 5  
7 โรงเรียนวัดประดู่ในทรงธรรม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 79.67 เงิน 6  
8 โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 79.67 เงิน 6  
9 โรงเรียนศึกษานารีวิทยา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 79.33 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
10 โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 79.33 เงิน 8  
11 โรงเรียนวัดราชาธิวาส สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 78.67 เงิน 9  
12 โรงเรียนวัดนวลนรดิศ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 78.33 เงิน 10  
13 โรงเรียนวัดบวรนิเวศ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 78.33 เงิน 10  
14 โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (วัดน้อยใน) ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 77.67 เงิน 12  
15 โรงเรียนโพธิสารพิทยากร สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 77 เงิน 13  
16 โรงเรียนจันทร์ประดิษฐารามวิทยาคม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 76.33 เงิน 14  
17 โรงเรียนกสิณธร อาคาเดมี สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 75.67 เงิน 15  
18 โรงเรียนธนบุรีวรเทพีพลารักษ์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 75.67 เงิน 15  
19 โรงเรียนนวลนรดิศวิทยาคม รัชมังคลาภิเษก สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 75.67 เงิน 15  
20 โรงเรียนมัธยมวัดดาวคนอง สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 75.33 เงิน 18  
21 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 75 เงิน 19  
22 โรงเรียนมหรรณพาราม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 73.33 เงิน 20  
23 โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 72.33 เงิน 21  
24 โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (ทวีวัฒนา) ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 72 เงิน 22  
25 โรงเรียนฐานปัญญา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 71.33 เงิน 23  
26 โรงเรียนอุบลรัตนราชกัญญาราชวิทยาลัยกรุงเทพมหานคร สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 70 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
27 โรงเรียนวัดอินทาราม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 69.67 ทองแดง 24  
28 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 69 ทองแดง 4  
29 โรงเรียนวัดสระเกศ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 68.67 ทองแดง 5  
30 โรงเรียนโยธินบูรณะ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 68.33 ทองแดง 25  
31 โรงเรียนมัธยมวัดสิงห์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 68 ทองแดง 6  
32 โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 67.33 ทองแดง 7  
33 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 67 ทองแดง 8  
34 โรงเรียนสายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 66.33 ทองแดง 9  
35 โรงเรียนฤทธิณรงค์รอน สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 65.33 ทองแดง 10  
36 โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 65 ทองแดง 11  
37 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 65 ทองแดง 11  
38 โรงเรียนทวีธาภิเศก สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 64.67 ทองแดง 13  
39 โรงเรียนวัดพุทธบูชา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 64.67 ทองแดง 13  
40 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 64.33 ทองแดง 15  
41 โรงเรียนราชวินิต สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 64 ทองแดง 16  
42 โรงเรียนสวนอนันต์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 62.67 ทองแดง 17  
43 โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 62 ทองแดง 18  
44 โรงเรียนมักกะสันพิทยา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 61.33 ทองแดง 19  
45 โรงเรียนอิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 58 เข้าร่วม 20  
46 โรงเรียนทวีธาภิเศกบางขุนเทียน สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 56.33 เข้าร่วม 21  
47 โรงเรียนรัตนโกสินทร์สมโภชบางขุนเทียน สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 56 เข้าร่วม 22  
48 โรงเรียนบางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 51 เข้าร่วม 23  
49 โรงเรียนวัดราชโอรส สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 - -  
50 โรงเรียนสันติราษฎร์วิทยาลัย สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 - -  
51 โรงเรียนโยธินบูรณะ ๒ (สุวรรณสุทธาราม) สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 - -  

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน