ผลการแข่งขัน คอมพิวเตอร์
การแข่งขันการสร้าง Webpage ประเภท Text Editor ม.4-ม.6

งานศิลปหัตถกรรมนักเรียน ครั้งที่ 65 ประจำปีการศึกษา 2558
ณ ศูนย์แข่งขัน สพม.1
ระหว่าง วันที่ 2-16 เดือน พฤศจิกายน 2558

DOC.6
รหัสกิจกรรม : 114
ที่ โรงเรียน สังกัด กลุ่มแข่งขัน คะแนน ระดับ อันดับ หมายเหตุ
1 โรงเรียนโพธิสารพิทยากร สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 76 เงิน ชนะเลิศ  
2 โรงเรียนทวีธาภิเศก สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 72 เงิน ชนะเลิศ  
3 โรงเรียนเทพศิรินทร์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 71 เงิน รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
4 โรงเรียนบางปะกอกวิทยาคม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 69 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๒  
5 โรงเรียนทีปังกรวิทยาพัฒน์ (วัดน้อยใน) ในพระราชูปถัมภ์ฯ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 66 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
6 โรงเรียนธนบุรีวรเทพีพลารักษ์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 66 ทองแดง รองชนะเลิศอันดับที่ ๑  
7 โรงเรียนมหรรณพาราม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 64 ทองแดง 4  
8 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 62 ทองแดง 4  
9 โรงเรียนมัธยมวัดดุสิตาราม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 60 ทองแดง 5  
10 โรงเรียนศึกษานารีวิทยา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 59 เข้าร่วม 6  
11 โรงเรียนมัธยมวัดนายโรง สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 58 เข้าร่วม 7  
12 โรงเรียนวัดพุทธบูชา สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 56 เข้าร่วม 8  
13 โรงเรียนสายปัญญา ในพระบรมราชินูปถัมภ์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 56 เข้าร่วม 8  
14 โรงเรียนสวนอนันต์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 55 เข้าร่วม 10  
15 โรงเรียนทวีธาภิเศกบางขุนเทียน สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 53 เข้าร่วม 11  
16 โรงเรียนมัธยมวัดหนองแขม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 44 เข้าร่วม 5  
17 โรงเรียนจันทร์ประดิษฐารามวิทยาคม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 42 เข้าร่วม 6  
18 โรงเรียนนวมินทราชินูทิศ สตรีวิทยา พุทธมณฑล สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 41 เข้าร่วม 7  
19 โรงเรียนสุวรรณารามวิทยาคม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 40 เข้าร่วม 12  
20 โรงเรียนวัดนวลนรดิศ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 38 เข้าร่วม 8  
21 โรงเรียนวิมุตยารามพิทยากร สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 30 เข้าร่วม 13  
22 โรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย ธนบุรี สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 27 เข้าร่วม 14  
23 โรงเรียนบางมดวิทยา "สีสุกหวาดจวนอุปถัมภ์" สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 17 เข้าร่วม 15  
24 โรงเรียนอิสลามวิทยาลัยแห่งประเทศไทย สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 15 เข้าร่วม 16  
25 โรงเรียนวัดประดู่ในทรงธรรม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 3 เข้าร่วม 9  
26 โรงเรียนวัดบวรมงคล สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 0 เข้าร่วม  
27 โรงเรียนวัดอินทาราม สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 0 เข้าร่วม  
28 โรงเรียนชิโนรสวิทยาลัย สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 - -  
29 โรงเรียนวัดราชโอรส สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 - -  
30 โรงเรียนศรีอยุธยา ในพระอุปถัมภ์ฯ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 - -  
31 โรงเรียนศีลาจารพิพัฒน์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 - -  
32 โรงเรียนสตรีวัดอัปสรสวรรค์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 2 - -  
33 โรงเรียนเบญจมราชาลัย ในพระบรมราชูปถัมภ์ สพม. เขต 1 (กรุงเทพมหานคร) กรุงเทพมหานคร 1 โซนที่ 1 - -  

ช่วงคะแนน และระดับเหรียญ
ร้อยละ 80 - 100 รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทอง
ร้อยละ 70 – ต่ำกว่า ร้อยละ 80   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญเงิน
ร้อยละ 60 – ต่ำกว่า ร้อยละ 70   รางวัลเกียรติบัตรระดับเหรียญทองแดง
ต่ำกว่าร้อยละ 60 ได้รับเกียรติบัตรเข้าร่วมการแข่งขัน